A zamanin dijital na yau, dandamalin abun ciki na kan layi sun fashe cikin shahara, kuma Yarn ɗaya ce irin wannan dandamali wanda ya kama zukatan miliyoyin mutane tare da gajerun bidiyoyi masu jan hankali. Yarn yana ba da ɗimbin abubuwan ban sha'awa da ban sha'awa, yana mai da shi abin fi so a tsakanin masu amfani. Koyaya, menene idan kun haɗu da bidiyon Yarn wanda kuke ƙauna sosai kuma kuna son adanawa don kallon layi? A cikin wannan labarin, za mu bincika hanyoyin da za a zazzage bidiyon Yarn don ku ji daɗin abubuwan da kuka fi so kowane lokaci, ko'ina.
Yarn dandamali ne na dandalin sada zumunta wanda ya ƙware a cikin gajerun bidiyoyi, galibi yana ɗauke da ban dariya, ba da labari, da abubuwan ilimantarwa. Tare da keɓance mai sauƙin amfani, Yarn ya zama hanyar tafi-da-gidanka don gano bidiyoyi masu jan hankali. Yayin da Yarn yana ba da ƙwarewar kallo mai daɗi, ba shi da fasalin ginanniyar don sauke bidiyo. Don haka, kuna buƙatar amfani da hanyoyin waje don adana waɗannan bidiyon na gaba.
Ɗaya daga cikin hanyoyin da za a iya sauke bidiyon Yarn shine ta amfani da masu sauke bidiyo na kan layi. Waɗannan kayan aikin tushen gidan yanar gizon suna da abokantaka kuma ba sa buƙatar kowane shigarwa. Anan ga yadda ake amfani da mai saukewa akan layi don saukar da bidiyo daga Yarn:
Mataki na 1 : Nemo bidiyon Yarn da kake son saukewa, kuma ka kwafi URL ɗin bidiyo daga mashigin adireshin mashigin.
Mataki na 2 : Bude gidan yanar gizon mai saukar da bidiyo na Yarn da kuka fi so. Akwai zaɓuɓɓuka da yawa da ake da su, kamar Tubeninja, Y2Mate, YarnDownload.net, da Mai Sauke Bidiyo na Yarn. Manna URL ɗin bidiyo da aka kwafi a cikin filin shigar da mai saukewa kuma danna “ Zazzagewa †̃ button.
Mataki na 3 : Zabi ka fi so video ingancin da format (yawanci MP4 ne misali format). Danna alamar saukewa don fara aiwatar da sauke bidiyo. Da zarar an gama zazzagewa, za a adana wannan bidiyon Yarn akan na'urarka.
Idan kai mai amfani da Google Chrome ne, akwai ƙarin haɓakawa masu amfani waɗanda ke sauƙaƙe aiwatar da zazzage bidiyon Yarn. Anan ga yadda ake amfani da tsawo na chrome don zazzage bidiyon yarn:
Mataki na 1 : Bude Google Chrome sai ku shiga Shagon Yanar Gizo na Chrome, ku nemo abubuwan da ake zazzage bidiyo na Yarn, kamar “Video DownloadHelper†ko “Mai Sauke Bidiyo PLUSâ€, sannan danna “Add to Chrome†don shigar da kari.
Mataki na 2 : Ziyarci gidan yanar gizon Yarn ko app, gano bidiyon da kuke son saukewa kuma ku kunna shi.
Mataki na 3 : Danna alamar tsawo a cikin burauzar Chrome ɗinku, tsawo zai gano bidiyon da ke kunne akan Yarn kuma ya ba da wasu zaɓuɓɓukan zazzagewa, kuma kuna buƙatar danna maɓallin zazzagewa don adana bidiyon a na'urarku.
Idan kun fi son zazzage bidiyon Yarn tare da ƙarin fasalulluka masu ƙima, to VidJuice UniTube shine mafi kyawun zaɓi a gare ku. VidJuice UniTube ya fito fili a matsayin kayan aikin saukar da bidiyo mai sauƙin amfani kuma mai sauƙin amfani wanda ke ɗaukar dandamali 10,000+, gami da Yarn. Siffofin sa, irin su saukar da tsari, saitunan ingancin da za a iya gyarawa, da sabuntawa akai-akai, suna sa ya zama zaɓi mai dogaro ga waɗanda ke son ƙwarewar sauke bidiyo mara kyau da inganci.
Mataki na 1 : Zazzage aikace-aikacen VidJuice UniTube kuma shigar da shi akan kwamfutarka.
Mataki na 2 : Jeka gidan yanar gizon Yarn ko app, nemo duk bidiyon da kuke son saukarwa, sannan ku tattara URL ɗin su.
Mataki na 3 : Kaddamar da UniTube, je zuwa “ Abubuwan da ake so †Kuma zaɓi tsari da ingancin bidiyon Yarn waɗanda kuke son adanawa a layi.
Mataki na 4 : Koma zuwa shafin UniTube Downloader, manna duk URLs na bidiyo na Yarn da aka kwafi, sannan danna “ Zazzagewa †̃ button.
Mataki na 5 : UniTube zai fara zazzage waɗannan bidiyon daga Yarn. Da zarar an gama zazzagewa, waɗannan bidiyon za a adana su zuwa kwamfutarka.
Yayin da Yarn baya bayar da fasalin saukar da bidiyo da aka gina a ciki, zaku iya saukar da bidiyon Yarn da kuka fi so cikin sauƙi ta amfani da masu saukar da bidiyo na kan layi ko kari na Chrome. Don zazzage bidiyon yarn ta hanya mafi dacewa da sauri, zaku iya amfani da mai saukewa mai kwazo kamar VidJuice UniTube , wanda zai taimaka maka wajen saukar da bidiyo a cikin HD ko ingancin 4K, ba da shawarar zazzage UniTube kuma fara jin daɗin bidiyon Yarn da kuka fi so.