Yayin da LinkedIn ke ci gaba da girma cikin shahara a tsakanin kwararru, masu amfani da yawa suna neman hanyoyin sauke bidiyo daga dandalin. Yayin da LinkedIn baya bayar da zaɓin zazzagewa kai tsaye, akwai hanyoyi da yawa da zaku iya amfani da su don adana bidiyo zuwa na'urar ku. A cikin wannan labarin, za mu tattauna hanyoyi daban-daban don sauke bidiyo daga LinkedIn da wasu kayan aikin da za su iya taimaka maka yin shi.
Ɗaya daga cikin mafi sauƙi kuma mafi dacewa hanyoyin don sauke bidiyo daga LinkedIn shine ta amfani da gidan yanar gizon mai saukewa na bidiyo na LinkedIn. Waɗannan rukunin yanar gizon suna ba ku damar saukar da bidiyo daga LinkedIn akan layi ta hanyar liƙa URL ɗin bidiyon a cikin akwatin bincike kawai. Anan ga yadda zaku iya amfani da mai saukar da bidiyo na kan layi na LinkedIn:
Mataki na 1 : Shiga LinkedIn kuma nemi shirin da kuke son adanawa. Danna ɗigogi uku a kusurwar dama ta sama na post ɗin kuma zaɓi " Kwafi hanyar haɗi zuwa aikawa “.
Mataki na 2 : Jeka gidan yanar gizon masu saukar da bidiyo na LinkedIn kamar Taplio Linkedin mai saukar da bidiyo. Manna URL ɗin da aka kwafi a cikin akwatin nema da aka bayar akan gidan yanar gizon mai saukewa. Danna kan " Zazzage Bidiyon ku ” maballin, kuma gidan yanar gizon zai aiwatar da buƙatarku.
Mataki na 3 : Danna “ Saukar da wannan bidiyon ” maballin, kuma Taplio zai fara zazzagewa da adana bidiyon zuwa na'urar ku.
Wata hanyar da za a sauke bidiyo daga LinkedIn ita ce ta yin amfani da tsawo na burauza. Wadannan kari suna ba ku damar sauke bidiyo tare da danna maballin kawai. Koyi yadda ake adana bidiyo daga LinkedIn tare da tsawo na burauza:
Mataki na 1 : Sanya tsawo mai saukewa na bidiyo na LinkedIn kamar " Zazzage Bidiyo Plus "," Mai Sauke Bidiyo" ko "Mai Sauke Bidiyon Filashi" akan burauzar ku.
Mataki na 2 : Jeka LinkedIn ka nemo bidiyon da kake son saukewa, kuma danna gunkin tsawo a cikin kayan aikin burauzarka.
Mataki na 3 : Tsawaitawa zai gano bidiyon a shafin kuma ya ba ku zaɓi don saukar da shi. Za a adana bidiyon a na'urarka ta atomatik da zarar ka danna " Zazzagewa †̃ button.
Idan kuna neman hanyar da ta fi dacewa da inganci don saukar da bidiyo tare da inganci mai inganci daga LinkedIn, zaku iya amfani da VidJuice UniTube Mai saukar da bidiyo, wanda ke goyan bayan ƙuduri daban-daban, gami da HD, Full HD, har ma da 2K/4K/8K. Yana ba da damar tsari download mahara videos a guda. Hakanan zaka iya sauke duk bidiyon a cikin tasha ko jerin waƙoƙi tare da dannawa 1.
Anan ga umarnin mataki-mataki kan yadda ake amfani da VidJuice UniTube don saukar da bidiyo daga LinkedIn.
Mataki na 1 : Danna “ Zazzagewar Kyauta ” don saukewa kuma shigar da VidJuice UniTube akan kwamfutarka.
Mataki na 2 : Zabi ingancin bidiyo da tsari: Za ka iya zaɓar ingancin bidiyo da tsarin da ka fi so kafin fara aiwatar da saukewa. VidJuice UniTube yana ba ku damar zaɓar tsakanin shawarwari daban-daban, gami da Cikakken HD/2K/4K/8K.
Mataki na 3 : Kwafi hanyoyin haɗin bidiyo na LinkedIn da kuke son saukewa. Je zuwa VidJuice UniTube mai saukewa, danna "Manna URL", sannan zaɓi " URLs da yawa ” sannan a liƙa duk hanyoyin haɗin bidiyo da aka kwafi.
Mataki na 4 : Da zarar VidJuice UniTube downloader ya gano URLs na bidiyo, zai fara sarrafa zazzagewar.
Mataki na 5 : Kuna iya samun duk bidiyon LinkedIn da aka sauke a ƙarƙashin babban fayil " An gama ", yanzu za ku iya buɗewa ku kalli su a layi.
A ƙarshe, zazzage bidiyo daga LinkedIn ba aiki ba ne mai wahala. Idan kana neman zaɓi mai sauri da sauƙi, ta yin amfani da gidan yanar gizon masu saukar da bidiyo na LinkedIn ko tsawo mai bincike na iya zama mafi kyawun zaɓi. Waɗannan hanyoyin ba sa buƙatar shigarwar software kuma suna da sauƙin amfani. Koyaya, idan kuna shirin saukar da bidiyo akai-akai, ta amfani da VidJuice UniTube shine mafi kyawun zaɓi kamar yadda ya fi dacewa kuma yana ba ku damar zazzage bidiyo daga gidajen yanar gizo sama da 10,000 tare da dannawa ɗaya kawai. Me zai hana a sami zazzagewar kyauta kuma ku ba shi harbi?