Snapchat sanannen dandamali ne na kafofin watsa labarun da aka sani da yanayin yanayi, yana ba masu amfani damar raba hotuna da bidiyon da suka ɓace bayan ɗan gajeren lokaci. Koyaya, yawancin masu amfani sukan haɗu da bidiyo na Snapchat masu ɗaukar hankali waɗanda suke son adanawa daga baya ko raba tare da wasu a wajen app ɗin. A cikin wannan labarin, za mu bincika wasu tasiri da aminci hanyoyin da za a sauke Snapchat videos ba tare da watermark, ba ka damar ci gaba da raba ka fi so abun ciki da sauƙi.
Yawancin masu saukar da bidiyo na kan layi suna da'awar bayar da ikon adana bidiyon Snapchat ba tare da buƙatar ƙarin software ba. Waɗannan kayan aikin na gidan yanar gizo galibi suna buƙatar shigar da URL ɗin bidiyon da kuke son zazzagewa, kuma za su samar da hanyar haɗin da za a iya saukewa a gare ku.
Anan akwai matakan amfani da mai saukar da bidiyo na Snapchat akan layi:
Mataki na 1 : Bude Snapchat ka nemo labarin Snapchat ko bidiyon da kake son saukewa, kunna bidiyon kuma ka kwafi URL ɗin sa.
Mataki na 2 : Bude amintaccen mai saukar da bidiyo ta kan layi a cikin burauzar gidan yanar gizonku kamar snapdownloadhq.com, sannan ku liƙa URL ɗin da aka kwafi a cikin filin shigar da mai saukewa sannan ku danna “ Zazzagewa †̃ button.
Mataki na 3 : Gidan yanar gizon zai yi aiki akan URL ɗin ku kuma yana ba da zaɓuɓɓuka da yawa don saukewa.
Yayin da masu saukar da kan layi na iya dacewa, kuna iya buƙatar saurin lokaci akan zazzagewa tunda yana tallafawa zazzage bidiyo ɗaya kawai kowane lokaci. An yi sa'a, tare da taimakon VidJuice UniTube, za ka iya nagarta sosai tsari-download Snapchat videos da ajiye su a kan na'urarka.
VidJuice UniTube shi ne mai saukar da bidiyo na gaba-ɗaya da mai sauya bidiyo wanda ke goyan bayan zazzagewa da canza bidiyo daga dandamali daban-daban, gami da Snapchat, YouTube, Facebook, Instagram, da ƙari. Wannan software yana samuwa ga tsarin Windows, Mac da Android, yana ba da babban saurin saukewa da kuma ikon sauke bidiyo mai yawa a lokaci guda. Tare da mai amfani-friendly dubawa da fadi da kewayon goyon Formats, VidJuice UniTube ne mai kyau zabi ga tsari zazzage Snapchat videos matsala-free kuma ba tare da watermark.
Yanzu bari mu kalli waɗannan matakan don saukar da bidiyo na Snapchat:
Mataki na 1 : Don fara saukewa daga Snapchat, zazzagewa kuma shigar da VidJuice UniTube farko.
Mataki na 2 : Tattara duk URLs na labarun Snapchat da bidiyo masu haske waɗanda kuke son saukewa, sannan ku buɗe VidJuice UniTube kuma ku shiga shafin farko – “ Mai saukewa “, sannan liƙa URLs ɗin da aka kwafi.
Mataki na 3 : VidJuice zai fara aiki akan bidiyon ku, kuma kuna iya ganin tsarin a ƙarƙashin “D kayatarwa “ babban fayil.
Mataki na 4 : Lokacin da aka gama zazzagewa, zaku iya nemo ku buɗe bidiyon Snapchat don kallon layi a ƙarƙashin “ An gama “ babban fayil.
Zazzage bidiyo na Snapchat za a iya cika ta amfani da hanyoyi daban-daban. Yin amfani da mai saukar da bidiyo ta kan layi hanya ce mai amfani don saukar da bidiyo guda ɗaya, yayin da kuma kuna iya amfani da ita VidJuice UniTube Mai saukar da bidiyo don saukar da bidiyon Snapchat ba tare da wahala ba kuma raba lokutan da kuka fi so tare da abokai da dangi a wajen app ɗin.