Hanyoyi 4 Aiki Don Sauke Bidiyoyin Naver

VidJuice
Oktoba 27, 2021
Mai Sauke Bidiyo

Naver shine injin bincike mafi girma a Koriya, yana mai da shi ɗayan manyan wuraren samun kowane nau'in abun ciki ciki har da abun ciki na bidiyo.

Don haka ba sabon abu ba ne ka sami kanka kana son sauke wasu daga cikin wannan abun cikin bidiyo don kallon layi. Amma kamar yawancin injunan bincike, kuna da iyakacin zaɓuɓɓuka lokacin da kuke son saukar da bidiyo daga Naver.

Amma akwai hanyoyin yin hakan kuma, a cikin wannan labarin, za mu lissafa mafi kyawun hanyoyin da zaku iya saukar da bidiyo daga Naver don amfani da layi.

1. Zazzage Bidiyo daga Naver yadda ya kamata ta amfani da UniTube

Hanya mafi kyau don saukar da bidiyo daga Naver zuwa kwamfutarka ita ce amfani da mai saukar da tebur VidJuice UniTube .

Wannan mai saukewa an tsara shi musamman don taimaka muku sauke bidiyo daga gidajen yanar gizo da yawa a cikin ƴan matakai masu sauƙi.

Ana iya saukar da bidiyon cikin inganci sosai kuma zaku iya zaɓar don saukar da bidiyo da yawa a lokaci guda, ba tare da shafar saurin zazzagewa ba.

Hakanan zaka ga cewa UniTube yana da sauƙin amfani. Tsarin sa mai sauƙi-da-amfani yana ba masu amfani damar sauke bidiyon a cikin minti kaɗan.

Anan jagorar mataki-mataki don taimaka muku ta hanyar zazzagewa;

Mataki 1: Danna waɗannan maɓallan zazzagewa don saukewa kuma shigar da shirin akan kwamfutarka. Bude UniTube bayan an gama shigarwa.

Mataki 2: Yanzu, je zuwa kowane browser da bude Naver da gano wuri da video da kake son saukewa sannan ka kwafi hanyar URL na bidiyon.

kwafi mahaɗin URL na bidiyon

Mataki 3: Koma UniTube kuma a cikin babban taga mai saukewa, danna kan menu na “Preferencesâ€. A nan, za ka iya zabar da ake so fitarwa format da fitarwa ingancin ga video kana so ka sauke.

abubuwan da ake so

Mataki na 4: Sai kawai danna “Manna URL†don liƙa a cikin URL ɗin bidiyon. Idan kuna son zazzage bidiyo fiye da ɗaya a lokaci guda, zaɓi “Ulliloli da yawa†a cikin menu na ƙasa.

URLs da yawa

Mataki na 5: Da zarar kun samar da hanyar haɗin yanar gizon ko hanyoyin haɗin bidiyo, UniTube zai bincika hanyoyin don nemo bidiyon sannan zazzagewar za ta fara nan da nan.

Za a sami sandar ci gaba da ke nuna sauran lokacin. Hakanan zaka iya zaɓar dakatarwa da ci gaba da zazzagewar kamar yadda ake so.

aikin zazzagewa zai fara nan da nan

Mataki 6: Lokacin da download tsari ne cikakke, ya kamata ka iya samun video a cikin pre-zaba babban fayil a kan kwamfutarka. Kuna iya danna shafin “An gama†don nemo da sarrafa bidiyon cikin sauki.

tsarin saukewa ya cika

2. Zazzage Bidiyo daga Naver tare da Mai Sauke Kan layi

Downvideo.stream kayan aiki ne na kan layi wanda zaku iya amfani dashi don saukar da bidiyo na Naver zuwa kwamfutarka. Baya ga Naver, shi ma hanya ce mai kyau don sauke bidiyo daga wasu shafuka ciki har da YouTube, Facebook, Video da Vimeo.

Amma yana da iyaka cikin sharuddan fitarwa Formats, kawai ba ka damar ajiye video a MP4 format kawai. Amma yana da sauƙin amfani; kawai bi waɗannan matakai masu sauƙi;

Mataki 1: Nemo Naver video cewa kana so ka sauke. Danna-dama akansa kuma zaɓi “ Kwafi URL.â€

Mataki 2: Yanzu je zuwa https://downvideo.stream/ kuma manna a cikin kwafin URL cikin filin da aka bayar. Danna maballin “Goâ€.

Mataki 3: Gungura ƙasa don nemo hanyar zazzagewa. Danna-dama akansa kuma zaɓi “Ajiye Link As†don saukar da bidiyon.

saukar bidiyo. rafi

3. Zazzage Bidiyo daga Naver Amfani da Tsawon Chrome

Wannan kari ne na Chrome wanda kuma zai iya zama da amfani sosai lokacin da kake son saukar da bidiyo daga tushe kamar Naver.

Amma yayin da yake aiki, akwai wasu lokuta da zai iya kasa gano bidiyon ko da kun samar da URL na bidiyon.

Idan kun zaɓi gwada shi, bi waɗannan matakan don amfani da shi;

Mataki 1: Jeka Shagon Yanar Gizo na Chrome kuma nemo Mai Sauke Bidiyo na Duniya. Danna “Ƙara zuwa Chrome> Ƙara zuwa Tsawaye†don ƙara haɓakawa zuwa mai binciken.

Mataki 2: Sannan bude Naver kuma kunna bidiyon da kake son saukewa. Mai Sauke Bidiyo na Duniya zai gano bidiyon. Danna alamar sa don fara sauke bidiyon.

Mataki na 3: Zaɓi ƙuduri a allon na gaba kuma danna “Fara†don adana bidiyon a kwamfutarka.

Mai Saukar Bidiyo na Duniya

4. Zazzage Bidiyo daga Naver Amfani da Firefox Extension

Idan kana amfani da Firefox browser, za ka iya amfani da Flash Video Downloader don zazzage bidiyon Naver zuwa kwamfutarka.

Amma kari irin wannan na Firefox sanannen rashin dogaro ne, don haka ba za mu iya ba da garantin cewa zai yi aiki lokacin da kuka gwada ba.

Kuna iya gwada ta ta bin waɗannan matakai masu sauƙi;

Mataki 1: Je zuwa http://addons.mozilla.org kuma sami Flash Video Downloader.

Mataki na 2: Da zarar ka samo shi, danna “Add to Firefox> Add†don ƙara tsawo a cikin mai binciken. Ya kamata ku ga gunkinsa a cikin kayan aiki.

Mataki 3: Yanzu je zuwa Naver kuma kunna bidiyo da kake son saukewa. Mai saukar da Bidiyo na Flash zai gano bidiyon kuma gunkin sa a cikin kayan aiki zai zama shuɗi.

Mataki 4: Click a kan shi, sa'an nan zabi wani fitarwa format da inganci daga zažužžukan da suka bayyana. Danna “Maidawa†don saukar da bidiyon a tsarin da aka zaba.

Flash Video Downloader

5. Kalmomin Karshe

Maganganun kan layi waɗanda muka duba anan suna iya zama da amfani cikin ɗan tsunkule, amma ba su da garantin cewa za ku iya sauke bidiyon.

Mafi mahimmanci, ba za su iya bayar da garanti iri ɗaya da UniTube ke bayarwa don zazzage bidiyo da inganci sosai ba.

VidJuice
Tare da gogewa fiye da shekaru 10’, VidJuice yana nufin zama abokin tarayya mafi kyawun ku don sauƙin saukar da bidiyo da sauti masu sauƙi.

Bar Amsa

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *