Youtube galibi dandamali ne na yada bidiyo, amma saboda dalilai daban-daban, mutane da yawa suna son adana bidiyon har ma da saukar da jerin waƙoƙi gabaɗaya daga tashoshin da suke bi.
Akwai gidajen yanar gizo da yawa da aikace-aikacen da ke taimaka wa mutane cimma wannan, amma yawancinsu ba sa barin masu amfani su adana cikakken jerin waƙoƙi (aƙalla ba sauƙi ba). Kuma sauke waɗannan bidiyoyi ɗaya bayan ɗaya na iya ɗaukar lokaci da kuma damuwa.
Ko bayan zazzagewa, ƙila ba za ku iya duba fayil ɗin bidiyo ba saboda tsarin da aka adana shi. Wannan galibi ya dogara da na'urar da kuke amfani da ita saboda ba duk na'urori ba ne zasuyi aiki da kyau tare da wasu tsarin bidiyo. A cikin yanayi kamar wannan, kana bukatar wani video tana mayar software.
Daga bayanin da ke sama, a bayyane yake cewa don amfani da bidiyo da kyau sosai, kuna buƙatar software mai kyau wanda ya ninka azaman mai saukewa da kuma mai sauya bidiyo. Kuma babu wani aikace-aikacen da ya yi shi fiye da VidJuice UniTube Converter.
A cikin wannan labarin, za ku koyi yadda ake ajiye bidiyo daga tashoshi. Za ka kuma koyi yadda za a maida su da UniTube video Converter. Amma da farko, bari mu dubi wasu dalilan da ya sa ba za ku iya yin ajiya ko kunna irin waɗannan bidiyon ba.
Wani lokaci, dalilin da yasa baza ku iya ajiye bidiyo ba yana iya kasancewa daga na'urarku ko tashar da kuka samo bidiyon ta hanyar. Ci gaba da karantawa don ƙarin bayani.
Fayil da ya lalace ba zai yi wasa akan na'urarka ba. Wani lokaci yana iya fara wasa na ɗan gajeren lokaci kuma ya daskare. Wannan lamari ne da ya zama ruwan dare kuma yawanci ana zargin shi ne kan tushen bidiyon.
Lokacin da akwai kwayar cuta a cikin wayarku ko kwamfutar, hakan zai shafi ikon ku na adanawa ko kunna fayil ɗin bidiyo, koda kuwa kun samo shi daga dandamali a matsayin halal.
Kwayoyin cuta suna da haɗari sosai ga sassan hardware da software na na'urar ku, kuma suna iya shigar da tsarin ku cikin sauƙi daga masu saukar da bidiyo da masu juyawa. Wannan shine dalilin da ya sa yakamata ku yi amfani da amintaccen mai canzawa kamar mai canza VidJuice UniTube.
Wata matsalar gama gari wacce za ta iya hana fayil ɗin bidiyo ɗinku daga samun ceto akan na'urarku shine rashin sarari. Yawancin mutane suna kau da kai ga wannan, amma idan koyaushe kuna tabbatar da cewa akwai isasshen sarari don ɗaukar girman bidiyon da kuke son adanawa, ba za ku sami matsala wajen sauke su ba.
Idan ka ga bidiyon da kake so a YouTube, yana da sauƙi don ajiye shi a kan na'urarka, amma dole ne ka yi hankali don kada ka yi amfani da tashar da ba ta da aminci da za ta yi wa na'urarka barazana.
Ga wasu daga cikin mafi aminci hanyoyin da za a bi game da shi:
Wannan hanya ce mafi sauƙi kuma mafi aminci don adana bidiyo daga YouTube. Kuma ana iya amfani dashi akan dukkan na'urori.
Idan kuna amfani da na'urar Android, bi waɗannan matakan bayan biyan kuɗi zuwa Premium YouTube:
Idan kuna amfani da iPhone, kwamfuta, ko kwamfutar hannu tsarin yana da kyau iri ɗaya. Muddin kun yi rajista, za ku ga zaɓin zazzagewa yayin da kuke kallon bidiyon akan tashar da kuka fi so.
Ba dole ba ne ku biya kuɗi mai ƙima idan ba ku so, saboda wannan zaɓi ne mafi dacewa a gare ku don adana bidiyo. Yana aiki tare da na'urorin Windows da Mac, ba shi da alamun ruwa, kuma ba zai lalata ingancin bidiyo ba.
Don amfani da wannan babban abin dogara video downloader don ajiye da kuma maida videos, a nan ne matakai da za a bi:
Idan kana son sauke lissafin waƙa, ga matakan da za a bi: