Dandalin Koyarwa yana ɗaya daga cikin mafi kyawun dandamali na koyarwa da koyo a duniya, tare da dubban darussa akan kowane batu.
Ko da amfani akan shirin kyauta na iya samun damar yin amfani da mara iyaka don darussan su da kuma bidiyoyi masu yawa, kwas, tambayoyin tambayoyi da taron tattaunawa.
Amma yana iya zama da wahala ka koma Teachable duk lokacin da kake son ci gaba ko fara sabon kwas. Don haka yana iya zama mafi sauƙi don saukar da kwas ɗin a kan kwamfutarka kawai don ku ci gaba da koyo a layi, cikin saurin ku.
Amma ta yaya kuke sauke bidiyoyi masu Koyarwa? Wannan jagorar za ta raba muku hanyoyi guda biyu masu tasiri don zazzage darussan da ake iya koyarwa zuwa kwamfutarka.
Kowane ɗayan waɗannan hanyoyin yana da inganci kuma yana da fa'ida da rashin amfaninsa. Bari mu fara da mafi inganci daga cikin hanyoyin biyu.
Mai Canzawa sosai yana bawa masu amfani damar sauke bidiyo daga Teachable tare da sauƙi, samar da hanya mai sauri da inganci don samun damar kayan koyo ta layi. Software yana goyan bayan nau'ikan tsari da shawarwari masu yawa, yana tabbatar da cewa zaku iya adana bidiyo masu inganci kai tsaye zuwa na'urar ku. Bi sauki matakai da ke ƙasa don sauke Koyarwa videos ta amfani da Meget Converter.
Hanya mafi kyau don saukar da bidiyoyi masu Koyarwa don kallon layi shine amfani VidJuice UniTube . Wannan video downloader kayan aiki iya sauke wani video daga kowane video sharing site kuma shi ma ya zo tare da ginannen browser don haka za ka iya samun damar Teachable account mafi sauƙi.
Wadannan su ne mahimman abubuwan shirin;
UniTube kuma yana da sauƙi mai sauƙi da sauƙi mai sauƙin amfani wanda ke sa tsarin saukewa da sauƙi.
Kawai bi waɗannan matakai masu sauƙi don saukar da bidiyon Koyarwa akan kwamfutarka ta amfani da UniTube;
Mataki 1: Zazzagewa kuma shigar da UniTube akan kwamfutarka kuma kaddamar da shirin.
Mataki 2: A cikin babban taga, je zuwa "Preferences" sashe daga menu don daidaita yawan saituna kafin ka iya fara sauke bidiyo.
Waɗannan na iya zama tsarin fitarwa, inganci da kowane saitin da ya dace. Lokacin da kuke farin ciki da zaɓin zaɓinku, danna "Ajiye."
Mataki na 3: Danna kan "Online" tab sa'an nan kuma zaži tushen da video kana so ka sauke. Idan Teachable baya cikin jerin, danna alamar "+" don ƙara shi.
Mataki na 4: Shigar da hanyar haɗin yanar gizon bidiyo / kwas ɗin da za a iya koyarwa da kake son saukewa kuma shiga cikin asusunka don samun dama ga shi.
Mataki 5: UniTube zai load da video da kuma za ka iya sa'an nan danna kan "Download" button don fara sauke video.
Mataki 6: Da zarar download tsari fara, za ka iya danna kan "Downloading" tab don duba download ci gaba.
Lokacin da zazzagewa ya cika, danna kan shafin “Gama” don nemo bidiyon da aka sauke.
Hakanan zaka iya amfani da kayan aikin kan layi Tubeninja don saukar da bidiyoyi masu Koyarwa. Wannan kayan aiki na iya sauke bidiyo daga wani iri-iri na kafofin watsa labarai sharing shafukan a cikin mai sauqi qwarai tsari; Abin da kawai za ku yi shi ne tallan "dl" a cikin URL don fara aikin zazzagewa.
Don amfani da Tubeninja don zazzage bidiyon Koyarwa, bi waɗannan matakai masu sauƙi;
Mataki 1: A kowane browser, je zuwa https://www.tubeninja.net/ don shiga Tubeninja.
Mataki 2: Je zuwa Teachable, shiga cikin asusunka kuma nemo bidiyon da kake son saukewa. Kwafi URL ɗin bidiyon daga mashigin adireshin da ke saman mai lilo.
Mataki 3: Koma zuwa Tubeninja kuma liƙa a cikin URL ɗin cikin filin da aka bayar. Danna "Download."
Mataki 4: Tubeninja zai gane da video da kuma za ka iya sa'an nan gungura ƙasa don zaɓar da fi so fitarwa format.
Mataki 5: Sa'an nan kawai danna-dama a kan zaba format da kuma zabi "Ajiye link as" don fara download. Da zarar zazzagewar ta cika, ya kamata bidiyon ya kasance a cikin babban fayil ɗin abubuwan da zazzage ku.
Koyaya, zazzagewar na iya gaza yin aiki yayin amfani da Tubeninja wani lokaci. Idan a wannan yanayin, gwada UniTube don zazzage bidiyon Koyarwa maimakon.
Shin Teachable kyakkyawan dandalin ilmantarwa ne?
Teachable yana ɗaya daga cikin mafi kyawun dandamalin ilmantarwa da ake samu. Duk ya haɗa da darussa da yawa, wasu ma ana samun su kyauta.
Baya ga kwasa-kwasan, yana kuma da ƙarin fasali kamar tambayoyi da tarukan tattaunawa, yana baiwa malamai da ɗalibai cikakkiyar dandamali don yin hulɗa ta hanya fiye da ɗaya.
Akwai sigar wayar hannu ta abin koyarwa?
Ee. Akwai aikace-aikacen IOS wanda za'a iya koyarwa wanda ke samuwa kyauta akan Store Store.
Yadda ake samun damar darussan Koyarwa?
Don samun damar zuwa darussan Koyarwa, kuna buƙatar fara ƙirƙirar asusun Koyarwa. Shiga cikin asusunku sannan ku danna shafin "My Courses" don samun damar duk darussan da aka yi rajista a ciki.
Zazzage bidiyo daga Teachable ita ce hanya mafi kyau don ci gaba da karatun ku ko da ba ku da damar shiga intanet. Tare da mafita a sama, za ka iya sosai sauƙi download duk videos a cikin shakka da kuma nazarin su a naka taki.
Idan kuna son saukar da bidiyon a cikin kwas a cikin babban sauri, ba tare da rasa inganci ba, UniTube shine mafi kyawun zaɓi.
Ina so in gode muku don wannan kyakkyawan karatu !! Lallai na ji daɗin kowane abu daga ciki. Na sanya muku alamar alama don duba sabbin abubuwan da kuka buga…