Manufar mayar da kuɗi - VidJuice

Manufar mayar da kuɗi

A VidJuice, abokan cinikinmu suna da mahimmanci kuma muna yin iyakar ƙoƙarinmu don cika duk buƙatun su. Duk shirye-shiryenmu suna zuwa tare da nau'in gwaji na kyauta wanda zaku iya amfani da su don kimanta shirin kafin siye.

Idan kun sami matsala tare da shirin a cikin kwanaki 30 bayan siyan ku, yi imel ɗin ƙungiyar tallafin mu tare da cikakkun bayanai na matsalar. Da fatan za a ba da izinin sa'o'i 24 don amsawa. Wannan lokacin na iya zama mafi tsayi (har zuwa kwanaki 3) a karshen mako ko hutun ƙasa. Za ku sami amsa ta atomatik wanda ke tabbatar da cewa mun karɓi imel ɗin ku.

Gwaji Kyauta & Haɓakawa

Wasu samfuranmu suna da cikakkiyar kyauta kuma duk kayan aikin da aka biya suna da sigar gwaji kyauta. Muna ba da sigar gwaji kyauta don guje wa rashin gamsuwar abokin ciniki da matsalolin dawo da kuɗi daga baya.

Don haka muna ƙarfafa ka ka fara sauke nau'in gwaji na shirin da farko kafin yin siyan. Ta wannan hanyar zaku iya yanke shawara idan shirin ya ishe ku don bukatun ku.

Da zarar ka sayi shirin, duk sabuntawa na gaba za su kasance kyauta. Kuna siyan lasisi kuma kuna jin daɗin amfani da shirin har tsawon rayuwa.

Garanti na dawowar Kudi na kwana 30

Za mu iya ba da kuɗi akan duk samfuran VidJuice a cikin kwanaki 30 na sayan. Za a amince da mayar da kuɗin kawai da kuma garanti a ƙarƙashin yanayin da aka jera a ƙasa. Idan lokacin siyan lokacin garantin dawo da kuɗi (kwanaki 30), ba za a sarrafa kuɗin dawowa ba.

Halin Maida Kuɗaɗen Karɓa

Za mu aiwatar da buƙatun maido ne kawai a ƙarƙashin yanayi masu zuwa:

 • Idan ka sayi samfuran da ba daidai ba daga VidJuice sannan ka sayi samfurin da ya dace a cikin kwanaki 30.
 • Idan ka sayi samfur guda sau biyu ko biyu tare da aiki iri ɗaya. A wannan yanayin VidJuice zai aiwatar da mayar da kuɗin ɗaya daga cikin samfuran.
 • Idan baku kunna samfurin ba bayan siyan kuma ƙungiyar tallafin abokin cinikinmu ta kasa ba da amsa a cikin awanni 24 na bincikenku.
 • Idan kayan aikin VidJuice da ka siya yana da matsalolin fasaha kuma ƙungiyar fasahar mu ta kasa samun mafita cikin kwanaki 30.

Halin Maida Kuɗaɗen da Ba za a Amincewa ba

Muna ba da shawara sosai ga duk abokan cinikinmu da su fara sauke nau'in gwaji na shirin da farko. Yawancin buƙatun maido da muke samu galibi saboda rashin bayanin abokin ciniki ne game da samfurin.

Ba za mu aiwatar da maida kuɗi a ƙarƙashin yanayi masu zuwa ba:

 • Idan ka sayi shirin da bai dace da kwamfutarka ko na'urarka ba. Misali, idan kana da Mac kuma ka zabi sigar Windows, ba za mu aiwatar da dawo da kudi ba. Ko kuma idan kun nuna rashin sani game da aikin samfuran ko abin da ake amfani dashi.
 • Idan kawai ka canza ra'ayinka game da samfurin bayan siyan shi.
 • Idan kun kasa sabunta shirin lokacin da VidJuice ke ba da sabon sigar.
 • Idan babu al'amurran fasaha tare da software da za mu iya samu.
 • Idan kun nemi maida kuɗi saboda al'amuran fasaha, amma kun gaza neman taimako ga waɗannan batutuwan fasaha daga ƙungiyar tallafin mu.
 • Idan kun gaza aiwatar da kowane matakan warware matsala ko gyara matakan da ƙungiyar fasaharmu ke bayarwa a cikin kwanaki 30 na ba da rahoton mana batun. Kuma idan kun kasa samar da kowane ƙarin bayani da ake buƙata game da matsalar da kuke fama da ita.
 • Idan baku karɓi lambar rajista don samfurin ba, amma kun kasa tuntuɓar tallafin abokin ciniki don taimako.
 • Idan ka nemi maidowa bayan kwanaki 30

Yadda ake Neman Maidawa?

Don neman mayar da kuɗi, aika da imel zuwa ga [adireshin imel] . Ana aiwatar da mayar da kuɗi a cikin kwanaki 3-5. Da zarar an dawo da kuɗin, za a kashe asusun samfurin.